Dauke shugaban kujera ya koma ga tsofaffin iko

A takaice bayanin:

Sunan Samfurin: Mai dauke da kujera ya dawo da shi ga tsofaffin iko
Babban abu: Velvet
Filler: kumfa
Abu mai ƙarfi: Polyester
Tsarin abu: Itace
Girman samfurin: 35.40 "(L) * 31.00" * 36.00 "(h)
Girman wurin zama: 21.5 "(d) * 19" (h)
Girman Kunshin: 31.83 "* 31.00" * 30.67 "
Weight Samfuri (LBS.): 110.50 / 95.50
Mai aiki mai nauyi: Fam 330


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanan samfurin

Sifofin samfur

Furfin wutar lantarki tare da ingantaccen sakamako mai kyau: Motar ta Study ce ta tashi daga matattarar wuta, wanda yake amintaccen bayani ga tsofaffi.

Daidaituwa kusurwaye: Kawai danna ikon nesa akan kujera don isa ga kowane matsayi da kuke so yayin kallon TV, littafi na kallo ko ɗaukar ɗan ɗan lokaci ko ɗaukar ɗan ɗan littafin,

Aljihun bangon gefe: Aljihunan ajiya na gefen na iya adana ƙananan abubuwa daban-daban, kamar mujallu, sabbin abubuwa da sauran abubuwa.

Faɗin Seating & Overtucffed matashin matashin kai: Wannan ɗakunan kujerun da aka tsara don tsofaffi da aka tsara a cikin salo na gargajiya tare da masana'anta masana'anta tare da masana'anta na antiskid. Five Seeting Space, da kuma Powetffed Matashin Overtucked zane zai iya tallafa wa wuyanka, padding mai laushi mai laushi zai kawo ka babban ta'aziyya, zai iya sanya ka shakata da tsokoki.

Sturdy Gina: Wannan wani mai dauke da katako na kujera mai nauyi da itace mai aminci yana goyan bayan fam 330 ko da lokacin da aka yi amfani da shi ko aka ɗaga shi.
Mai sauƙin taru: kujerar maimaitawa a cikin minti 20 a ƙarƙashin umarnin shigarwa. Babu sauran kayan aikin rikitarwa.

Samfurin dispaly


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi