Ƙarfe Mai Kwanciyar Kujerar Kwanciyar Hankali

Takaitaccen Bayani:

Gayyato sabon salo zuwa gidanku tare da kujerar magana. Zane mai ɗorewa wanda aka haɗa tare da ƙayataccen ƙafar ƙafa yana kawo jin daɗin zamani ga kowane ɗaki, ofishin gida, da cin abinci ko teburin dafa abinci. Bambance-bambancen da ke ɗaukar ido yana ƙara ƙirar ƙira yayin da kayan kwalliyar faux mai sauƙin kulawa yana ba da laushi mai laushi mai laushi wanda ke tsaftacewa tare da gogewa kawai. Zane-zanen sikelin na zamani zai dace da kayan ado iri-iri kuma zai zauna 【MODERN DESIGN】 Zanen wannan kujera yana da sauƙi, ta yin amfani da ƙirar ƙarfe kaɗan, layukan tsafta da ƙafafu na tsarin ƙarfe, yana da kyau sosai kuma yana da ƙarfi sosai, babu. Komai salon gidan ku, zai iya ƙara ƙawa kaɗan a gidanku.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Girman samfur

29.1"D x 27.2"W x 32.3"H

Abubuwan Amfani Don Samfura

Ana shakatawa

Nau'in Daki

Bedroom, falo

Launi

Lemu

Amfanin Cikin Gida/Waje

Cikin gida

Cikakken Bayani

Gayyato sabon salo zuwa gidanku tare da kujerar magana. Zane mai ɗorewa wanda aka haɗa tare da ƙayataccen ƙafar ƙafa yana kawo jin daɗin zamani ga kowane ɗaki, ofishin gida, da cin abinci ko teburin dafa abinci. Bambance-bambancen da ke ɗaukar ido yana ƙara ƙirar ƙira yayin da kayan kwalliyar faux mai sauƙin kulawa yana ba da laushi mai laushi mai laushi wanda ke tsaftacewa tare da gogewa kawai. Zane-zanen sikelin na zamani zai dace da kayan ado iri-iri kuma zai zauna 【MODERN DESIGN】 Zanen wannan kujera yana da sauƙi, ta yin amfani da ƙirar ƙarfe kaɗan, layukan tsafta da ƙafafu na tsarin ƙarfe, yana da kyau sosai kuma yana da ƙarfi sosai, babu. Komai salon gidan ku, zai iya ƙara ƙawa kaɗan a gidanku.
【SOFT SEAT CUSSHION】Kujerar tana da lallausan kujerar baya da kuma kushin mai kauri. Akwai jaka mai laushi mai laushi a cikin matashin kujera, za ku kasance da dadi sosai a zaune a kai. Kuna iya jin dadin lokacin zama a kai, wanda zai iya sauƙaƙe aikinku ko nazarin don rana ga gajiya.
【TSIN TSARI】Kujerar tana amfani da firam ɗin itacen roba, wanda ke ba kujera damar ɗaukar nauyi mai nauyi kuma yana tabbatar da kwanciyar hankali na kujera. A lokaci guda kuma, kujera da aka yi da rigar flannel shima yana da sauƙin tsaftacewa. Ƙafafun kujera na ƙarfe suna sa kayan aikin ku su zama na zamani.
【SAUKI A TARO】Taron kujera yana da sauki. Baligi zai iya tattara dukan kujera a cikin minti goma. Yana da nauyin nauyin nauyin nauyin kilo 300, wanda zai iya ɗaukar nauyin babban mutum cikin sauƙi. Ya dace sosai don ku huta a cikin falo da ɗakin kwana.
【Bayan-Siyarwa SERVICE】 Muna bayar da kowane abokin ciniki kowane kujera 1-shekara garanti. Har ila yau, muna ba abokan cinikinmu kyawawan ayyuka masu ban sha'awa a kowane tebur.

Rarraba samfur


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana