Dalilai 5 don siyan kujerun ofis na raga

Samunkujerar ofishin damazai iya yin tasiri mai yawa akan lafiyar ku da jin dadi yayin da kuke aiki. Tare da kujeru da yawa a kasuwa, yana iya zama da wahala a zaɓi wanda ya dace da ku.raga ofishin kujerusuna ƙara shahara a wuraren aiki na zamani. To, menene amfanin kujerar ragamar da sauran kujerun ofis ba su da shi?

1. Samun iska

Ɗaya daga cikin manyan fa'idodin kujerar raga shine samun iska da yake bayarwa. Kujerun ofis da aka ɗaure cikin masana'anta ko fata na iya kama zafi tsakanin jikin ku da kujera, yana haifar da gumi. Kujerar raga ta baya tana ba da damar ingantacciyar iska zuwa baya, tana taimaka muku sanyaya da kwanciyar hankali. Cikakkar kujerar ragamar tana tafiya mataki na gaba, tana samar da iskar iska a cikin dukkan jikin ku.

2. Ƙananan kulawa

Kujerun raga suna buƙatar kulawa kaɗan kuma suna da sauƙin gogewa fiye da kujerun masana'anta. Bugu da ƙari, kayan ba ya tabo, yana rage adadin farko na tsaftacewa da ake bukata. Wani fa'idar karuwar iska shine yana hana gumi da warin jiki shiga cikin kayan. Wannan yana inganta tsabtar ofis kuma duk ma'aikata suna godiya, musamman a ofisoshin da babu tsayayyen sarari, ma'aikata na iya buƙatar raba kujerun tebur!

3. Salon zamani

Godiya ga kayan kwalliyar wayo, galibi haɗe da firam ɗin chrome ko gyare-gyaren filastik, kujerun tebur na raga sun dace da kayan ofis na zamani kuma suna ƙirƙirar sumul, neman ofishin ku na zamani. Yana da sauƙi a manta da mahimmancin kayan ado a wurin aiki, amma ofishi mai ban sha'awa yana nuna ainihin kamfani, yana burge abokan ciniki kuma yana jan hankalin ma'aikatan da suka dace.

4. Dorewa

Rigar da aka saƙa a kan waɗannan kujerun yana da ƙarfi sosai kuma yana da ɗorewa. Duk da lalacewa da tsagewar masana'anta da cikawa, ragar za ta ci gaba da kallo da yin aiki mafi kyau. Nemo garantin samfur akan kayan kwalliya da kayan gyara kujera don tabbatar da kujerar ku zata biya bukatun ku.

5. Taimakon Ergonomic

Kamar yadda yake tare da duk kujerun ofis, akwai nau'ikan kujerun raga da yawa da za a zaɓa daga ciki. Duk da haka, a matsayinka na gaba ɗaya, raga na baya suna ba da kyakkyawan matakin tallafi kuma suna da siffar ergonomically don ɗaukar yanayin yanayin kashin baya. Ƙaƙwalwar ergonomic ita ce hanya mafi kyau don hana ciwon baya da kuma ƙarfafa matsayi mai kyau.


Lokacin aikawa: Dec-08-2022